Da farko, kasuwar cikin gida
(1) Wuxi da yankunan da ke kewaye
Bukatar kasuwa ta ɗan inganta kaɗan, an aiwatar da wasu oda, kuma odar masana'antar yadi ta ɗan inganta kaɗan, wanda hakan ya ƙarfafa dawo da yuwuwar buɗe masana'antar yadi da kuma sake cika kayan da aka yi amfani da su, kuma kayan zaren auduga suma sun ragu kaɗan. Sakamakon tasirin kayan da aka yi kafin bikin da kuma odar gida sun inganta, farashin zare ya daidaita, ingancin layin masana'antar saƙa ta Lanxi mai kyau, yayin da matsin lamba mai yawa na kaya bai cika ba, kasuwar gaba ɗaya har yanzu ba ta da wani babban ci gaba. Babban aikin masana'antar a ƙarshen shekara na tattara kuɗi, wannan shekarar na iya zama kamar hutun masana'antar rini a baya, abokan ciniki suna yin gaggawar shiga bas na ƙarshe, buƙatun wuri ya ƙaru, rini ya cika odar masana'anta, suna cikin shekarar da ta gabaci jigilar kaya.
(2) Yankin Jiangyin
Yankin Jiangyin: A makon da ya gabata, binciken kamfanonin cinikayya na ƙasashen waje ya ƙaru, odar ta yi kaɗan, buƙatar gaggawar da ake buƙata ta kasance a hannun jari ya ƙaru, umarnin da aka riga aka tsara don ƙarfafa isar da kaya ya ƙaru, lokacin isarwa yana da matuƙar gaggawa, ana sa ran masana'antar rini za ta yi hutu da wuri a wannan shekarar, kuma abokan ciniki suna yin gaggawa a cikin bas na ƙarshe na masana'antar rini. Yayin da ranar Sabuwar Shekara da Bikin Bazara ke gabatowa, dawo da kuɗi ya zama babban fifiko.
(3) Yankin Xiaoshao
Yankin Xiaoshao: A makon da ya gabata, kasuwa ta ɗan tashi kaɗan, galibi saboda yanayin sake cika kasuwannin cikin gida, yawan narkewar kasuwar yana da iyaka, kuma yawancin oda sun fara shiga matakin gaggawa don kammalawa. Farashin kayan masarufi yana da kwanciyar hankali a yanzu, kuma ana siyan kasuwa bisa ga oda. Ana iya sarrafa bugawa da rini a masana'antar samarwa ta yau da kullun, lokacin isarwa yana da iko.
(4) Yankin Nantong
Yankin Nantong: A makon da ya gabata, adadin oda kafin bikin kasuwa ya ƙaru, kuma nau'ikan yadi masu gyara sun fara yin oda, waɗanda wasu daga cikinsu aka aika kafin shekarar. Abokin ciniki na ƙarshe bai kasance a cikin kaya ba sai shekara guda da ta gabata. Kwanan nan, akwai ƙarin tambayoyi game da oda na halitta, waɗanda aka sake yin amfani da su da kuma waɗanda za a iya gano su. Kamfanonin bugawa da rini na gida suna samarwa akai-akai, oda mai zuwa ba ta da ƙarfi, kuma oda gabaɗaya ta fi muni fiye da shekarun da suka gabata.
(5) Yancheng Area
Yankin Yancheng: Umarnin cinikin ƙasashen waje sun zo da kasuwa, ciki har da corduroy, katin zare, skee mai laushi da sauran yadin wando da aka yi jigilar su da yawa, amma gasar farashi har yanzu ta fi ƙarfafa gwiwa, ƙasar ce kawai za ta sami rini mai inganci a masana'antar, in ba haka ba farashin ba zai iya biyan buƙatun abokan ciniki ba; Abokan ciniki da yawa sun zaɓi canza kayayyaki, duk kayayyakin auduga an mayar da su zuwa marasa riba.
(6) Yankin Lanxi
Yankin Lanxi: A makon da ya gabata, odar masana'antar Lanxi ba ta dace ba, kuma farashin kayan masarufi ya kasance mai daidaito. Odar masana'antu har yanzu suna da kauri sosai, babu wani canji a farashin nau'ikan zane masu launin toka na gargajiya, kuma wasu odar nau'ikan saka da aka gyara da kuma nau'ikan fiber da yawa sun sauka; Shaanxi jigilar kayayyaki da yawa na masana'antar mallakar gwamnati ba su dace ba, kaɗan ne kawai za a iya gano oda 50 da 60. Farashin masana'anta na nau'ikan iri na yau da kullun ba su canza ba idan aka kwatanta da makon da ya gabata.
(7) Yankin Hebei
Yankin Hebei: A makon da ya gabata, kasuwa ta canza ƙananan oda, ƙanana da matsakaitan girma don yin oda biyu don zama babban, ƙimar farashi ta ƙaru, galibi don shekara mai zuwa don shiri. Farashin kayan masarufi ya ɗan bambanta kaɗan, farashin masana'antar gauze yana da daidaito, har yanzu ana buƙatar siyan kayan, kuma jigilar gauze yana da jinkiri don tabbatar da aiki na yau da kullun. Kamfanonin bugawa da rini suna ci gaba da samarwa, oda ba ta gamsu ba, kuma ƙananan masana'antun rini suna dakatar da samarwa saboda matsin lamba na muhalli. Kasuwar ba za ta canza sosai ba a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma akwai isassun oda na bin diddigi.
Na biyu, kasuwar kayan masarufi
A makon da ya gabata, kasuwar auduga ta kasance mai daidaito, farashin auduga na Zheng ya ɗan tashi kaɗan, manyan kwangiloli 2405 sun kai matsakaicin sama da 15400, matsakaicin farashin sulhu a hankali ya tashi, tushen farashin maki ya bambanta bisa ga ma'aunin, matsakaicin canjin ba shi da yawa, ana jigilar shi zuwa babban yankin fiye da 16500. Cinikin wuri yana da faɗi, injin niƙa auduga har yanzu yana cikin asara. Farashin auduga na New York ya canza kusan centi 80, canjin canjin ya sa auduga na waje ya ɗan yi ƙasa da auduga na ciki, wanda aka gano dalilin, tallace-tallace na auduga na waje ya fi kyau.
Na uku, kasuwar viscose
A makon da ya gabata, kasuwar viscose ta yi rauni, kuma samfuran farko na cikin gida sun bayar da kimanin yuan 13,100 a kowace tan. A halin yanzu, zaren har yanzu ana amfani da shi ne kawai don narkar da kaya, sabbin oda ba su da yawa, sha'awar ba ta yi yawa ba, farashin tallafin zaren bai isa ba, kuma farashin zare 30 yana tsakanin 16800-17300. An kiyasta cewa kasuwar da ke tafe za ta narkar da kaya, kawai sai a cika babban oda, wasu yankuna suna da hutu da wuri don guje wa kaya, kuma farashin na iya faɗuwa da yawa.
Na huɗu, kasuwar zare ta cikin gida
A makon da ya gabata, cinikin zare na auduga ya samu ci gaba, farashin zare na auduga ya ragu, farashin zare na auduga iri 40S, 50S, da 60S ya tashi fiye da lokacin da ya gabata, yuwuwar bude masana'antar yadi ya farfado, tallace-tallace na cikin gida zuwa odar bazara da bazara da kuma hunturu kadan ne daga cikin oda, odar fitarwa suma sun karu, an fahimci cewa cinikin zare na auduga na Guangdong Foshan ya fi na yankunan Jiangsu da Zhejiang kyau, bikin yana gabatowa, Wasu masana'antun yadi na kasa suna tara kaya a gaba, kuma farashin zare na auduga ba ya canzawa sosai a cikin gajeren lokaci.
Kasuwar bugu da rini ta Wuxi, ta biyar
Oda daga masana'antar buga da rini a yankin Wuxi a makon da ya gabata bai canza sosai ba idan aka kwatanta da lokacin da ya gabata, taron bita na kowane dandamalin injin sarrafawa bai cika ba, tsari a hannu don tattara ƙananan bayanai, akwai gasa tsakanin farashin oda. Oda ta bugu ta yi ƙasa da tsarin rini, kuma oda ta gaba ba ta isa ba.
Shida, nazarin bayanai na mall
Kwanan nan, adadin dannawa kan kayayyakin kasuwa ya yi daidai da makon da ya gabata. Shawarwari kan abokan ciniki ya fi mayar da hankali kan farashin yadi da aka ƙayyade da kuma takamaiman gefe. Yawan odar yadi da zare ba su da yawa, galibi a cikin ƙananan oda, yawancin oda saboda gaggawar isarwa kafin shekara, don haka buƙatun lokacin rarrabawa sun fi girma. Bugu da ƙari, Dayao Mall yana ba da ayyukan tallatawa, zai iya ta hanyar hanyoyin tallace-tallace iri-iri, adana farashin gwajin tallan mai amfani, rage zagayowar kaya, zuwa yanzu ya kasance ga abokan ciniki da yawa don magance matsalar isar da kaya mai wahala, idan akwai buƙatun kasuwanci masu alaƙa za su iya tuntuɓar sabis na abokin ciniki ta yanar gizo.
7. Kasuwar zare ta auduga
A yau an sanar da cewa jimillar yawan auduga ya ragu da kashi 6.1% daga bara, an sami ƙananan canje-canje a kan farantin, jigilar zare ta ƙaru kaɗan, kuma farashi ya kasance mai daidaito. Kayayyakin kasuwanci na ci gaba da raguwa, a gefe guda, cinikin har yanzu yana da kyau, a gefe guda kuma, kodayake yuwuwar buɗe kamfanonin yadi ya sake ƙaruwa, musamman nau'ikan katunan zare masu kauri, ƙarancin riba, masana'antun saka don kula da kaya, babban kasuwa har yanzu tana ƙarƙashin odar hannun jari, nau'ikan gargajiya gasa ce ta daidaitawa, musamman samar da zane mai launin toka a Xinjiang a babban yankin yana da babban tasiri. Gabaɗaya, kayan sun inganta a hankali daga "ƙaruwar wasa" a mataki na farko zuwa "kayan wasa" a mataki na biyu, kasuwar fitarwa ta kasance mai aiki sosai, kuma an aiwatar da wasu oda, amma gasar farashi ta yi tsauri.
8. Kasuwar fitarwa
Kwanan nan, kasuwar fitar da kayayyaki ta fara aiki, buƙatar farashi da kuma amfani da kayan hawa ta ƙaru sosai, kuma ana aiwatar da odar nau'ikan da suka yi kauri ɗaya bayan ɗaya. Baya ga kayayyakin auduga, albarkatun cikin gida na polyester nailan da sauran masana'antun zare masu sinadarai har yanzu suna da gasa, kuma buƙatun bincike da haɓakawa na samfuran ƙasashen waje suna ƙaruwa akai-akai. Duk da haka, gabaɗaya kasuwar fitar da kayayyaki ba ta yi kyau kamar yadda take a shekarun baya ba, kuma yanayin yin tayin zai fi tsanani.
9. Kasuwar yadi ta gida
Kasuwar yadi ta gida: A makon da ya gabata, jigilar kayayyaki ta tsaya cak, farashin ciniki na ƙasashen waje ya ƙaru, ana sa ran ainihin oda zai jira har sai ranar Sabuwar Shekara ta fara faɗuwa. A makon da ya gabata, farashin auduga ya kasance mai sauƙi, kuma farashin zare da yadi na yau da kullun sun kasance masu daidaito, kuma odar masana'antar gabaɗaya ba ta isa ba kafin shekara, kuma akwai ƙarin dakatarwa da dakatarwa. Rini masana'antar zuwa ga umarnin da ya gabata don jigilar babban umarnin bin diddigin bai isa ba, hutun da wuri babban cikas ne. A ƙarshen shekara, yawancin 'yan kasuwa da masana'antu suna sarrafa kaya kuma suna hanzarta jujjuyawar jari a matsayin babban aikin, kuma hannun jarin bai fara ba.
10. Kasuwar flax
Kasuwar flax: Kasuwar ta kasance cikin kwanciyar hankali a makon da ya gabata, kuma har yanzu tana ƙarƙashin oda da aka karɓa a farkon matakin. Gabaɗaya samar da flax na cikin gida har yanzu yana da ƙarfi, kuma abokan ciniki masu dacewa a cikin yanayin duniya a ƙarƙashin ikon amfani da karɓuwa da farashi sun ragu a ƙarƙashin ƙirƙirar babban bambanci. Bukatar lokacin bazara ba ta cika tsammanin ba, buƙatar cikin gida ba ta da kyau sosai shine ainihin hoton kasuwa. Tare da farashin zare na gaske na yanzu a hankali ya koma samfurin ƙarshe, matsin lamba kan amfani da zare zai bayyana a hankali. A halin yanzu, don rage ƙarancin da farashin kayan masarufi mai yawa, kayan da aka yi amfani da su a madadin cannabis suma sun shiga cikin babban farashin. A cikin tsarin farashi tsakanin ƙarshen kayan da aka yi amfani da su da ƙarshen buƙata, zai haifar da babban haɗari ga haɗin kai tsakanin masana'antar zare da masana'antar saƙa. A halin yanzu, ƙananan masana'antun da matsakaitan masana'antu suna fuskantar matsalar hutun farko.
Kasuwar kayayyakin Xi, Lyocell
Kasuwar Lyocell: Farashin da Lyocell ya bayar kwanan nan ya fi rikitarwa, tayin kasuwa ya fi yawa, amma cinikin da aka yi ba shi da yawa, kuma yanzu masu lura da zare sun fi tsanani, a gefe guda, farashin kasuwa yana ci gaba da faduwa, kuma masana'antar tana ci gaba da raguwa. A gefe guda kuma, 'yan kasuwa suna jin cewa nan da ƙarshen shekara, tabbas za a sami canjin kasuwa bayan shekara guda, ana ba da shawarar cewa masana'antu masu buƙatar oda na gaske su iya tara kayayyaki yadda ya kamata, kuma farashin kasuwa na yanzu yana da kyau sosai.
12. Gyaran waje da duba inganci
Ayyukan ɓangare na uku a kusa da Wuxi: A wannan makon, yawan gwajin cibiyar gwaji ya ragu idan aka kwatanta da da, yawancin abokan ciniki suna cikin gwajin aiki ɗaya tilo, sakamakon gwajin ya kamata ya kasance cikin sauri, mai sauƙin gyarawa akan lokaci; Gyaran yadi, gyaran launi, yawan duba inganci ya ƙaru, buƙatun abokin ciniki na ƙarshe suna da yawa, galibi kafin jigilar kaya ta wuce ƙaruwar sakar gyara da duba inganci, buƙatar sarrafawa cikin sauri, rage farashi.
Lokacin Saƙo: Disamba-27-2023
