Gobarar "Erbin", akwai kasuwanci a cikin injin dinki suna "tashi a kan hayaki"! Nemi ra'ayoyi masu kyau, sake dawo da polyester!

Yawon shakatawa na Harbin yana ci gaba da zafi, zafin "tattalin arzikin kankara da dusar ƙanƙara" shi ma ya ƙaru, kuma wannan "dukiya mai girma", wacce ke da nisan mil dubu daga masana'antun yadi na Zhejiang, shi ma ya ci gaba da kamawa.
A wannan hunturu, kayan wasan kankara na yara, gilashin ido da safar hannu da wani kamfanin yadi ya kera a Tongxiang sun kama da wuta da "Erbin". "Tallace-tallace sun yi kyau tun daga watan Nuwamba. Musamman a wannan lokacin, lokacin da aka shiga lokacin kololuwa, kayan sun tafi, za a iya cewa suna cikin ƙarancin wadata." Daraktan ayyukan kamfanin ya gabatar.

 

A bisa kididdigar farko, tun daga watan Nuwamba, kamfanin ya sayar da kayayyaki 120,000, ciki har da kayan wasan kankara, gilashin gilashi da safar hannu na kankara, wanda ya ninka tallace-tallacen da aka yi a bara sau biyar. Kamar safar hannu na kankara. Dubban mutane a rana a kalla. "Duk da shirye-shiryenmu na farko da kuma ƙarin sabbin layuka da dama, tallace-tallace har yanzu sun wuce tsammanin kuma sau da yawa suna sayarwa da zarar sun isa kantuna." Ya shaida wa manema labarai cewa tufafin kankara sun bambanta da tufafin yau da kullun, tsarin samarwa yana da rikitarwa, don haka fitowar yau da kullun ba za ta yi yawa ba.
A halin yanzu, kamfanin ya riga ya fara aiki a kan lokaci don hanzarta fitar da kayan wasan kankara da kayayyaki masu alaƙa, kuma ana sa ran cewa sha'awar za ta ci gaba har zuwa ƙarshen Fabrairu. Wannan na iya zama da gaske, domin "ƙananan wake masu launin zinare" za su iya cimma tafiyar kankara, injin ɗinki don "taka hayaki". Baya ga kayan wasan kankara, tabarau, da safar hannu, kamfanin ya kuma sayar da kayayyaki masu zafi miliyan 2 kamar huluna, mayafai da safar hannu tun rabin shekarar da ta gabata.
1705882731799052960

An sayar da kayan aikin kankara da dusar ƙanƙara na Harbin Tourism too
A wannan hunturu, Harbin, "Ice City" ta kama da wuta. Bayanai sun nuna cewa Harbin ta sami masu yawon bude ido sama da miliyan 3 a lokacin hutun Sabuwar Shekara, kuma ta sami jimillar kudaden shiga na yawon bude ido na yuan biliyan 5.914. A martanin da ta mayar, yawan amfani da dusar ƙanƙara da kankara, kamar wandon kankara, hulunan kankara da jaket masu saukar ungulu, ya ga ƙaruwa.

 

Wakilin ya gano cewa wasu shaguna a cikin wandon kankara na Chengdu, rigunan sanyi na hunturu, da jaket masu hana ruwa shiga sun riga sun ƙare; A dandamalin tallan hanyar sadarwa, mutane sama da 600 sun sayi "wandon guguwa na tafiya a Arewa maso Gabas" cikin awanni 24, kuma adadin tallace-tallace na wata-wata ya wuce 20,000. Bugu da ƙari, bayanai daga wasu dandamali na tallace-tallace na kan layi sun nuna cewa tun daga watan Disamba na bara, wasannin kankara da yawon buɗe ido na kankara da dusar ƙanƙara sun ci gaba da zama ruwan dare, kuma adadin masu amfani da bincike na rukuni da suka shafi wasanni da masana'antar waje ya ƙaru sosai.

 

Nemi ra'ayoyi masu kyau don taimakawa sake farfaɗo da polyester
Bayan karuwar yawan tallace-tallacen yadi na hunturu mai girman inci 11 a shekarar 2023, "Double 12" shi ma ya haifar da kasuwar sake cika kayayyaki saboda faduwar zafin jiki da wasu dalilai, kuma adadin yadi na hunturu ya karu; "Tattalin arzikin dusar ƙanƙara da kankara" na hutun Sabuwar Shekara shi ma ya haifar da karuwar tallace-tallace na kayan wasanni na waje zuwa wani mataki; A lokaci guda, kusa da ƙarshen shekara, akwai alamun karuwar odar ciniki na ƙasashen waje, kuma tarin yadi ya haifar da raguwar da ta fi bayyana.
A duk faɗin zaren polyester, kodayake polyester ɗin ya yi daidai da zagaye na biyu na lokacin da ake buƙatar yadi, duk da haka, babban dalilin hauhawar zaren polyester daga ɓangaren farashi, kayan da aka yi amfani da su - ethylene glycol saboda matsalar wadata da farashin ya haifar yana ci gaba da hauhawa, farashin kayayyakin polyester yana faruwa ne sakamakon hauhawar matakai daban-daban. Ra'ayoyin da aka samu daga ɓangaren buƙata sun zama dalili na biyu a kasuwa, wanda ke taimakawa farashin kayayyakin polyester ya sake farfaɗowa, wanda zaren polyester ɗin da ke cikin ƙarancin kaya ya sami ƙaruwa sosai.
Daga mahangar amfani da yanayi, masana'antar masaku galibi tana gabatar da rabin farko na lokacin buƙata na ɗan lokaci, lokacin da za a bayar da odar bazara da bazara gaba ɗaya, da kuma karɓar odar cinikin ƙasashen waje a ƙarshen 2023, hakan zai ƙara buƙatar ƙaramin lokacin 2024. Saboda haka, idan aka yi la'akari da hutun bikin bazara na ƙarshen 2024, ana sa ran masana'antar saka za ta ci gaba da aiki a jere a ƙarshen Fabrairu, kuma ana sa ran yiwuwar buɗewa za ta ƙaru a hankali, kuma ana sa ran za ta murmure zuwa kusan kashi 70% a tsakiyar farkon Maris.

 

Tushe: Sina finance, Tongxiang saki, duniya network, network Harbin yawon bude ido ya ci gaba da zama zafi, "tattalin arzikin kankara da dusar ƙanƙara" zafi ya biyo bayan ƙaruwar, "wadatar sararin samaniya", dubban mil daga masana'antun masaku na Zhejiang, suma sun kama a hankali.
A wannan hunturu, kayan wasan kankara na yara, gilashin ido da safar hannu da wani kamfanin yadi ya kera a Tongxiang sun kama da wuta da "Erbin". "Tallace-tallace sun yi kyau tun daga watan Nuwamba. Musamman a wannan lokacin, lokacin da aka shiga lokacin kololuwa, kayan sun tafi, za a iya cewa suna cikin ƙarancin wadata." Daraktan ayyukan kamfanin ya gabatar.

 

A bisa kididdigar farko, tun daga watan Nuwamba, kamfanin ya sayar da kayayyaki 120,000, ciki har da kayan wasan kankara, gilashin gilashi da safar hannu na kankara, wanda ya ninka tallace-tallacen da aka yi a bara sau biyar. Kamar safar hannu na kankara. Dubban mutane a rana a kalla. "Duk da shirye-shiryenmu na farko da kuma ƙarin sabbin layuka da dama, tallace-tallace har yanzu sun wuce tsammanin kuma sau da yawa suna sayarwa da zarar sun isa kantuna." Ya shaida wa manema labarai cewa tufafin kankara sun bambanta da tufafin yau da kullun, tsarin samarwa yana da rikitarwa, don haka fitowar yau da kullun ba za ta yi yawa ba.
A halin yanzu, kamfanin ya riga ya fara aiki a kan lokaci don hanzarta fitar da kayan wasan kankara da kayayyaki masu alaƙa, kuma ana sa ran cewa sha'awar za ta ci gaba har zuwa ƙarshen Fabrairu. Wannan na iya zama da gaske, domin "ƙananan wake masu launin zinare" za su iya cimma tafiyar kankara, injin ɗinki don "taka hayaki". Baya ga kayan wasan kankara, tabarau, da safar hannu, kamfanin ya kuma sayar da kayayyaki masu zafi miliyan 2 kamar huluna, mayafai da safar hannu tun rabin shekarar da ta gabata.
hoto.png

An sayar da kayan aikin kankara da dusar ƙanƙara na Harbin Tourism too
A wannan hunturu, Harbin, "Ice City" ta kama da wuta. Bayanai sun nuna cewa Harbin ta sami masu yawon bude ido sama da miliyan 3 a lokacin hutun Sabuwar Shekara, kuma ta sami jimillar kudaden shiga na yawon bude ido na yuan biliyan 5.914. A martanin da ta mayar, yawan amfani da dusar ƙanƙara da kankara, kamar wandon kankara, hulunan kankara da jaket masu saukar ungulu, ya ga ƙaruwa.

 

Wakilin ya gano cewa wasu shaguna a cikin wandon kankara na Chengdu, rigunan sanyi na hunturu, da jaket masu hana ruwa shiga sun riga sun ƙare; A dandamalin tallan hanyar sadarwa, mutane sama da 600 sun sayi "wandon guguwa na tafiya a Arewa maso Gabas" cikin awanni 24, kuma adadin tallace-tallace na wata-wata ya wuce 20,000. Bugu da ƙari, bayanai daga wasu dandamali na tallace-tallace na kan layi sun nuna cewa tun daga watan Disamba na bara, wasannin kankara da yawon buɗe ido na kankara da dusar ƙanƙara sun ci gaba da zama ruwan dare, kuma adadin masu amfani da bincike na rukuni da suka shafi wasanni da masana'antar waje ya ƙaru sosai.

 

Nemi ra'ayoyi masu kyau don taimakawa sake farfaɗo da polyester
Bayan karuwar yawan tallace-tallacen yadi na hunturu mai girman inci 11 a shekarar 2023, "Double 12" shi ma ya haifar da kasuwar sake cika kayayyaki saboda faduwar zafin jiki da wasu dalilai, kuma adadin yadi na hunturu ya karu; "Tattalin arzikin dusar ƙanƙara da kankara" na hutun Sabuwar Shekara shi ma ya haifar da karuwar tallace-tallace na kayan wasanni na waje zuwa wani mataki; A lokaci guda, kusa da ƙarshen shekara, akwai alamun karuwar odar ciniki na ƙasashen waje, kuma tarin yadi ya haifar da raguwar da ta fi bayyana.
A duk faɗin zaren polyester, kodayake polyester ɗin ya yi daidai da zagaye na biyu na lokacin da ake buƙatar yadi, duk da haka, babban dalilin hauhawar zaren polyester daga ɓangaren farashi, kayan da aka yi amfani da su - ethylene glycol saboda matsalar wadata da farashin ya haifar yana ci gaba da hauhawa, farashin kayayyakin polyester yana faruwa ne sakamakon hauhawar matakai daban-daban. Ra'ayoyin da aka samu daga ɓangaren buƙata sun zama dalili na biyu a kasuwa, wanda ke taimakawa farashin kayayyakin polyester ya sake farfaɗowa, wanda zaren polyester ɗin da ke cikin ƙarancin kaya ya sami ƙaruwa sosai.
Daga mahangar amfani da yanayi, masana'antar masaku galibi tana gabatar da rabin farko na lokacin buƙata na ɗan lokaci, lokacin da za a bayar da odar bazara da bazara gaba ɗaya, da kuma karɓar odar cinikin ƙasashen waje a ƙarshen 2023, hakan zai ƙara buƙatar ƙaramin lokacin 2024. Saboda haka, idan aka yi la'akari da hutun bikin bazara na ƙarshen 2024, ana sa ran masana'antar saka za ta ci gaba da aiki a jere a ƙarshen Fabrairu, kuma ana sa ran yiwuwar buɗewa za ta ƙaru a hankali, kuma ana sa ran za ta murmure zuwa kusan kashi 70% a tsakiyar farkon Maris.

 

Tushe: Sina Finance, Tongxiang Publishing, global network, network


Lokacin Saƙo: Janairu-22-2024